राहुल गांधींच्या क्लबमधील व्हिडीओनंतर भाजपने घातला गोंधळ, काँग्रेसने विचारले, गुन्हा आहे का?

काँग्रेस खासदार राहुल गांधी (Rahul Gandhi) पुन्हा एकदा भाजपच्या निशाण्यावर आहेत. दरम्यान, राहुल गांधींचा एक व्हिडिओ समोर आला आहे. या व्हिडिओमध्ये राहुल एका नाईट क्लबमध्ये दिसत आहे. हा क्लब नेपाळची राजधानी काठमांडू येथे असल्याचे सांगितले जाते. राहुल गांधींचा एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे.(BJP made a fuss after the video in Rahul Gandhi’s club)

ही व्हिडिओ क्लिप शेअर करत भाजप आयटी सेलचे प्रमुख अमित मालवीय यांनी ट्विट केले आहे. जेव्हा मुंबई सील करण्यात आली तेव्हा राहुल गांधी नाईट क्लबमध्ये होते. त्याच्या पक्षात गदारोळ सुरू असताना तो नाईट क्लबमध्ये असतो. हे त्याचे सातत्य आहे. काँग्रेसने अध्यक्षपदाच्या आउटसोर्सिंगला नकार देताच त्यांच्या पंतप्रधानपदाच्या उमेदवाराच्या सूचनांचा महापूर आला आहे.

या व्हायरल व्हिडिओ क्लिपमध्ये राहुल गांधींसोबत नाईट क्लबमध्ये एक महिला उपस्थित असल्याचे पाहायला मिळत आहे. ही महिला राहुल गांधींची मैत्रीण असल्याचे सांगितले जात आहे. व्हिडिओ क्लिपमध्ये लोक मोठ्या म्यूजिकवर नाचताना दिसत आहेत. हाती आलेल्या माहितीनुसार राहुल गांधी 2 मे रोजी नेपाळची राजधानी काठमांडू येथे त्यांचा पत्रकार मित्र सुम्निमा उदासच्या लग्नात सहभागी होण्यासाठी गेले आहेत.

येथे भाजप नेते कपिल मिश्रा यांनी या व्हिडिओ क्लिपमध्ये वेगळाच अँगल आणला आहे. ट्विटरवर पोस्ट केलेल्या व्हिडिओमध्ये मिश्रा यांनी विचारले की राहुल गांधी चीनमधील एजंटसोबत पार्टी करत आहेत का? राहुल गांधींचा हा व्हिडिओ अशावेळी समोर आला आहे, जेव्हा खुद्द काँग्रेस पंतप्रधान नरेंद्र मोदींच्या विदेश दौऱ्यावर निशाणा साधत आहे.

पंतप्रधान मोदी सध्या जर्मनी, डेन्मार्क आणि फ्रान्सच्या दौऱ्यावर आहेत. अशा स्थितीत काँग्रेसने ट्विट करून म्हटले आहे. “देश सध्या संकटात आहे, पण साहेबांना परदेशात फिरायला आवडते.” त्याचवेळी राहुल गांधींच्या व्हायरल व्हिडिओवर काँग्रेसची प्रतिक्रियाही आली आहे.

भाजपच्या हल्ल्याला प्रत्युत्तर देताना पक्षाचे ज्येष्ठ नेते आणि राष्ट्रीय प्रवक्ते रणदीप सिंग सुरजेवाला म्हणाले, राहुल गांधी हे न बोलावता नेपाळला गेलेले नाहीत, जसे पंतप्रधान मोदी पाकिस्तानला गेले होते. मित्राच्या खाजगी लग्न समारंभात सहभागी होण्यासाठी ते नेपाळ या मैत्रीपूर्ण देशात गेले आहे.

माझ्या माहितीनुसार, कुटुंब आणि मित्रांसह समारंभांना उपस्थित राहणे ही आपल्या संस्कृती आणि सभ्यतेची बाब आहे. आतापर्यंत देशात लग्न समारंभाला उपस्थित राहणे गुन्हा नाही, कदाचित आज भाजपने ठरवले की लग्नाला उपस्थित राहणे बेकायदेशीर आहे आणि मैत्री करणे हा गुन्हा आहे. राहुल गांधी ज्या मित्राच्या लग्नाला गेले होते, तो योगायोगाने पत्रकार असल्याचेही सुरजेवाला म्हणाले.

महत्वाच्या बातम्या-
सामान्य लोकांच्या दुःखाचा पाढा वाचत मोदींवर टिका करणारे राहुल गांधींचा बारमध्ये पार्टी करतानाचा VIDEO व्हायरल
बुलडोजर चालवण्यापेक्षा भाजपने नागरिकांसाठी ही सोय करावी, राहुल गांधींची मागणी
राहुल गांधींच्या विचारांचा पडला वेगळाच प्रभाव, वृद्ध महिलेने राहुल गांधींच्या नावावर केली एवढ्या लाखांची संपत्ती
गुजरात निवडणुकीत केला जाऊ शकतो भाजपचा पराभव; राहुल गांधींनी आखला मास्टर प्लॅन