उर्फी जावेद (Urfi Javed) सध्या तिच्या ‘हाय हाय यह मजबूरी’ या म्युझिक व्हिडिओच्या यशाचा आनंद घेत आहे. हा म्युझिक व्हिडिओ गेल्या आठवड्यात 11 ऑक्टोबर रोजी सारेगामा म्युझिकवर रिलीज झाला आहे. या गाण्यातही तिचा ग्लॅमरस अवतार पाहायला मिळाला. आता तिने या म्युझिक व्हिडिओचा BTS व्हिडिओ तिच्या सोशल मीडिया अकाउंटवर शेअर केला आहे. Urfi Javed, Music Video, Glamorous, Instagram account
या व्हिडिओच्या माध्यमातून तिने शूटिंगदरम्यान झुल्यावरून पडल्याचा खुलासा केला आहे. या व्हिडिओमध्ये ती गाण्याच्या शूटिंगदरम्यान मध्येच पडताना दिसत आहे. उर्फीने तिच्या इंस्टाग्राम अकाउंटवर ‘हाय हाय यह मजबूरी’ म्युझिक व्हिडिओच्या शूटिंगचा हा BTS व्हिडिओ शेअर केला आहे.
या व्हिडिओमध्ये ती ऑरेंज कलरच्या साडीत दिसत आहे. ती पावसात झुल्यावर नाचताना दिसत आहे. व्हिडिओमध्ये ती खूप बोल्ड आणि ग्लॅमरस दिसत आहे. पावसामुळे झुला निसरडा झाला आणि उर्फी जावेद जवळपास खाली पडली. मात्र, बॅकग्राऊंड डान्सर्सनी तिला वेळीच वाचवले. त्यानंतर क्रू मेंबर्सनेही त्याला वाचवण्यासाठी धाव घेतली.
आपल्या इंस्टाग्रामवर व्हिडिओ शेअर करताना उर्फीने लिहिले, “ये तो सच का ही हो गया था! BTS #hayehayeyehmajboori.” हा BTS व्हिडिओ पाहिल्यानंतर, चाहत्यांनी हास्य आणि हृदयाच्या इमोजींनी कमेंट सेक्शन भरवला आहे. तिच्या या हास्यास्पद घटनेने सगळ्याच्या मनाला गुदगुदल्या केल्या आहे. तसेच अनेकांनी काळजी व्यक्त केली आहे.
एका वापरकर्त्याने लिहिले, “तिला जास्त लागल नाही ना…” दुसर्याने कमेंट केली, “देवाचे आभारी आहे की तुम्ही सुरक्षित आहात.. अन्यथा हे खरोखर हाय हाय झाल असत.” दुसर्याने लिहिले, “तुम्ही खूप स्टनर आहात.” तर दुसर्या यूजरने लिहिले की, “मला बॅकग्राउंड डान्सर म्हणूनही जॉईन व्हायचे आहे.”
उर्फी जावेदने अलीकडेच 15 ऑक्टोबर रोजी तिचा 25 वा वाढदिवस साजरा केला. उर्फीने मुंबईत तिच्या मित्रांसाठी आणि उद्योगातील सहकाऱ्यांसाठी प्री-बर्थडे पार्टी आयोजित केली होती. सेलिब्रेशनदरम्यान आपल्या मित्रांचे प्रेम पाहून उर्फी भावूक झाली.
महत्वाच्या बातम्या-
मी एक दिवस कपडेच नाही घालणार, असं का म्हणाली उर्फी जावेद? द्वेष करणाऱ्यांना दिले सडेतोड उत्तर
‘एक दिवस मी कपडेच घालणार नाही’, पत्रकाराच्या ‘त्या’ प्रश्नावर भडकली उर्फी जावेद
Urfi Javed VIDEO: नुसती तार गुंडाळून उर्फी जावेदने केल्या सर्व मर्यादा पार, बोल्डनेस पाहून लोकांचाही सुटला संयम; असे झापले की…