Share

याला म्हणतात मैत्री! शाहरूखसाठी काहीही म्हणत सलमान खानने धुडकावून लावली ५० कोटींची ऑफर

सलमान खानने (Salman Khan) नुकतेच चिरंजीवीच्या ‘गॉडफादर’ चित्रपटाचे शूटिंग सुरू केले आहे. खुद्द चिरंजीवीने सोशल मीडियावर ही माहिती दिली. या चित्रपटात सलमान पाहुण्याच्या भूमिकेत दिसणार आहे. चित्रपटाच्या कथेत ती व्यक्तिरेखा खूप महत्त्वाची असल्याचे बोलले जात आहे. त्याचा स्क्रीन टाइम सुमारे 10-15 मिनिटांचा असल्याचे सांगण्यात येत आहे. मात्र सलमानने या भूमिकेसाठी फी घेण्यास नकार दिला.(Salman Khan turned down an offer of Rs 50 crore)

उत्तरेतील सलमानची लोकप्रियता पाहून ‘गॉडफादर’च्या टीमने त्याला चित्रपटात कास्ट केले आहे. जेणेकरून त्याचा तेलुगू चित्रपट हिंदी भाषिक भागातही पाहिली जाईल. सूत्रांच्या माहितीनुसार पिंकविलामध्ये प्रसिद्ध झालेल्या वृत्तानुसार, सलमान आणि चिरंजीवी या चित्रपटात अॅक्शन सीक्वेन्स आणि एका गाण्यात एकत्र दिसणार आहेत. ‘गॉडफादर’मध्ये सलमानची एन्ट्री सोलो अॅक्शन सीक्वेन्समधून होणार आहे.

चिरंजीवी हा सलमान खानचा दीर्घकाळाचा मित्र आहे, त्यामुळेच सलमानने या चित्रपटात काम करण्यास होकार दिला. ती राम चरणाशीही संबंधित आहे. मात्र, वैयक्तिक आणि व्यावसायिक संबंध वेगळे ठेवून ‘गॉडफादर’च्या टीमला सलमानला योग्य ती फी द्यायची होती. पण सलमानने एक अट घातली. त्याला कोणतीही फी देऊ नये या एका अटीवर हा चित्रपट करणार असल्याचे त्याने सांगितले. राजकीय थ्रिलर ‘गॉडफादर’साठी सलमान आणि चिरंजीवी मुंबईला लागून असलेल्या कर्जतच्या N.D ला भेट देतात.

शाहरुखच्या कमबॅक चित्रपट ‘पठाण’मध्ये सलमान खानही कॅमिओ करत आहे. त्याने स्वतः ‘बिग बॉस’मध्ये याची पुष्टी केली. या चित्रपटात तो ‘टायगर’च्या भूमिकेत दिसणार आहे. रिपोर्टनुसार, सलमान ‘पठाण’मध्ये 15 मिनिटांसाठी दिसणार आहे. यासाठी निर्माता आदित्य चोप्राने त्याला 50 कोटींची ऑफर दिली होती. मात्र शाहरुखसाठी काहीही करायला तयार असल्याचे सांगत सलमानने नकार दिला. इंग्रजीत बोलताना ‘एनिथिंग फॉर शाहरुख’.

यशराज फिल्म्सने आपल्या स्पाई यूनिवर्सची सुरुवात सलमान खानच्या ‘टायगर’ सीरीज़ने केली. येत्या काही दिवसांत सलमान या फ्रँचायझीच्या ‘टायगर 3’ या पुढील चित्रपटात दिसणार आहे. सलमाननंतर हृतिक रोशन ‘वॉर’ चित्रपटातून या विश्वात सामील झाला. आता शाहरुख आणि दीपिकाही ‘पठाण’मधून गुप्तचर विश्वाचा एक भाग बनणार आहेत. ‘पठाण’ 25 जानेवारी 2023 रोजी रिलीज होणार आहे.

‘गॉडफादर’चे शूटिंग सांभाळल्यानंतर सलमान खान ‘कभी ईद कभी दिवाळी’चे शूटिंग सुरू करणार आहे. ‘कभी ईद कभी दिवाळी’ या वर्षाच्या अखेरीस रिलीज होणार आहे. या चित्रपटात सलमानसोबत व्यंकटेश आणि पूजा हेगडे देखील दिसणार आहेत. सलमानने ‘टायगर 3’साठीचे त्याचे शूटिंग आधीच केले आहे. पोस्ट प्रोडक्शनचे काम सुरू आहे. नुकताच ‘टायगर 3’ ची रिलीज डेट एक टीझर रिलीज करून जाहीर करण्यात आली. हा चित्रपट 21 एप्रिल 2023 रोजी ईदच्या मुहूर्तावर प्रदर्शित होणार आहे.

महत्वाच्या बातम्या-
विमानतळावर IPS अधिकाऱ्याच्या बॅगेतून निघाल्या वाटाण्याच्या शेंगा; लोकं म्हणाले, वाटाणा स्मगलिंग सुरू आहे
हरभजन सिंह होणार AAP चा राज्यसभा उमेदवार, सांभाळू शकतो मोठी जबाबदारी
आकाश को कोई सीमा नहीं, सिद्धू के पास अब कोई काम नही, अभिनेत्याने उडवली खिल्ली
नवजात मुलीसाठी लेडी डॉक्टर बनली देवदूत, तब्बल सात मिनीटं तोंडाने श्वास देऊन वाचवला जीव

ताज्या बातम्या बाॅलीवुड मनोरंजन

Join WhatsApp

Join Now