Share

पंचायत २ च्या शेवटच्या एपिसोडमध्ये ‘या’ कारणामुळे घाबरला होता फैसल मलिक, म्हणाला जास्त विश्वास..

पंचायत 2′ चा शेवटचा एपिसोड ज्या कोणी पाहिला असेल तो थक्क झाला आहे. प्रत्येकजण प्रल्हाद पांडेबद्दल (Prahlad Pandey Panchayat 2) बोलत आहे. पहिल्या आणि दुस-या सीझनच्या सातव्या एपिसोडपर्यंत एक उग्र आणि दबंग उप-प्रधानापासून ते खर्‍या मित्रापर्यंत अनेक पात्र पाहायला मिळाली. आठव्या एपिसोडमध्ये वडिलांसारखे भावनिक रूप पाहायला मिळाले, जे पाहून अनेकांचे डोळे पाणावले.(Panchayat, Pralhad Pandey, Faisal Malik)

प्रल्हाद पांडेच्या व्यक्तिरेखेत जिवंतपणा आणल्याबद्दल अभिनेता फैसल मलिकचे सर्वत्र कौतुक होत आहे. या व्यक्तिरेखेने त्यांना घरोघरी प्रसिद्धी दिली आहे. पण फैजल मलिक स्वतः एका एपिसोडमध्ये घाबरला होता. प्रल्हाद पांडे म्हणजेच ‘पंचायत 2’ च्या फैजल मलिकने नुकत्याच दिलेल्या एका मुलाखतीत शूटिंगशी संबंधित मजेशीर किस्से शेअर केले आहेत.

faisal malik raghubir

एका वृत्तसंस्थेशी केलेल्या संभाषणात फैजल मलिकने ‘पंचायत 2’ च्या शेवटच्या एपिसोडबद्दल सांगितले की, शेवटच्या एपिसोडमध्ये कथेला इतक भावनिक वळण मिळेल याची कोणी कल्पनाही केली नसेल. जेव्हा फैजलने शेवटच्या भागाची स्क्रिप्ट वाचली तेव्हा तो घाबरला आणि लगेच लेखकांशी बोलला.

फैजल मलिकने म्हणाला, त्याने लेखकांना सांगितले की ते त्याच्यावर जरा जास्तच विश्वास दाखवत आहे आणि एपिसोड वेगळ्या झोनमध्ये जात आहे. फैजलने लेखकांसमोर आपली भीती व्यक्त केली आणि सांगितले की इथे विश्वासाची जागा घेण्यासाठी लढाई दाखवली जाईल आणि जर हा संदेश आणि एपिसोड प्रेक्षकांपर्यंत योग्यरित्या पोहोचला नाही तर प्रश्न निर्माण होऊ लागतील.

जेव्हा फैजल मलिकने लेखकांसमोर सांगितले की मी या एपिसोडच्या माध्यमातून या मुद्द्याला स्पर्श करण्याचा प्रयत्न करत आहे ज्याबद्दल देश खूप संवेदनशील आहे. अशा परिस्थितीत त्याच्या माध्यमातून त्या मुद्द्याला हात लावणे योग्य होणार नाही कारण तो चांगला अभिनेताही नाही. पण लेखकांनी फैजलला हे नक्की होईल आणि तो ते सहज करू शकेल असे पटवून दिले.

faisal malik panchayat2 raghubir yadav

पण शहीद मुलाच्या अंत्यसंस्काराचा सीन तो प्रल्हाद पांडेच्या भूमिकेत नीट करू शकला नाही आणि मोडकळीस आलेल्या बापाची व्यथा पडद्यावर नीट दाखवू शकला नाही, तर त्याने जी इज्जत कमावली आहे ती धुळीस मिळेल, अशी भीती फैजल मलिकच्या मनात घोळत होती. फैजल मलिकने सांगितले की, ‘पंचायत 2’चा हा क्लायमॅक्स शूट करण्यासाठी जवळपास एक आठवडा लागला.

फैजल मलिकच्या म्हणण्यानुसार, कोणताही माणूस सतत रडू शकत नाही. एकतर तो आधीच रडून घेतो किंवा तो पूर्णपणे सुन्न झालेला असतो. क्लायमॅक्सच्या शूटिंगदरम्यान प्रत्येक गोष्टीची काळजी घेण्यात आली होती. यासाठी फैसल मलिकचा प्रोस्थेटिक मेकअप करण्यात आला होता. केस लपवून ठेवले होते आणि दाढी-मिशीही कापावी लागली होती.

फैजल मलिक केवळ अभिनेताच नाही तर निर्माताही आहे. कंगना राणौतपासून रणदीप हुड्डापर्यंतच्या चित्रपटांची निर्मिती त्यांनी केली आहे. फैजल मलिकचे स्वतःचे प्रोडक्शन हाऊस आहे. फैजल मलिकने ‘गँग्स ऑफ वासेपूर’मधून आपल्या अभिनय कारकिर्दीला सुरुवात केली. या चित्रपटात अनुराग कश्यपला भूमिका मिळाल्याची कथाही रंजक आहे.

खरं तर, जेव्हा एक अभिनेता अचानक सेटवरून पळून गेला आणि परत आला नाही, तेव्हा फैजल मलिकला ती भूमिका मिळाली. फक्त चार-पाच तासांची गोष्ट आहे असे सांगून निर्मात्यांनी त्याला पटवले होते. फैजल मलिक यांनी होकार दिला आणि इथून त्याच्या अभिनय कारकिर्दीला सुरुवात झाली.

महत्वाच्या बातम्या-
जितू भैयाने पंचायत २ च्या एका एपिसोडसाठी घेतले तब्बल एवढे मानधन, जाणून घ्या वार्षिक कमाई
असं झालं पंचायत 2 चं शुटींग, कोणी चोरली लहान मुलांची सायकल तर, कोणी छेडले सुर-ताल, पहा फोटो
पंचायत २ बघायच्या आधी वाचा वेब सिरीजचा रिव्ह्यु, जितू भैयाने जिंकले सगळ्यांचे मन
पंचायत 2 चा धमाल ट्रेलर झाला लॉन्च, पाहून पोट धरून हसले चाहते, तुम्ही पाहिला का?

ताज्या बातम्या मनोरंजन

Join WhatsApp

Join Now