Share

अपघाताच्या आधीचा ऋषभचा ‘तो’ व्हिडीओ होतोय प्रचंड व्हायरल; मुक्या जीवांना…

टीम इंडियाचा कीपर-फलंदाज ऋषभ पंतने त्याच्या अधिकृत इंस्टाग्राम हँडलवर एक व्हिडिओ शेअर केला आहे ज्यामध्ये तो शांत मूडमध्ये बदकांना खायला घालताना दिसत आहे. टीम इंडियाचा कीपर-फलंदाज ऋषभ पंतने त्याच्या अधिकृत इंस्टाग्राम हँडलवर एक व्हिडिओ शेअर केला आहे ज्यामध्ये तो शांत मूडमध्ये बदकांना खायला घालताना दिसत आहे.

25 वर्षीय हा श्रीलंकेविरुद्ध मायदेशात होणाऱ्या आगामी मर्यादित षटकांच्या मालिकेसाठी भारतीय संघाचा भाग नाही. ‘मेन इन ब्लू’ 3 जानेवारी ते 15 जानेवारी दरम्यान श्रीलंकेविरुद्ध तीन टी-20 आणि तीन एकदिवसीय सामने खेळणार आहे. युवा यष्टिरक्षक फलंदाज इशान किशन या दोन्ही संघात आहेत.

तर संजू सॅमसन आणि केएल राहुल यांना अनुक्रमे टी-२० आणि एकदिवसीय संघात कीपर-फलंदाज म्हणून नियुक्त करण्यात आले आहे. पंतला पांढऱ्या चेंडूच्या संघातून वगळण्यात आल्याच्या परस्परविरोधी बातम्या येत आहेत. काही जणांनी दावा केला की त्याला वगळण्यात आले आहे.

तर काही अहवालांमध्ये असे म्हटले आहे की त्याला दुखापत झाली आहे आणि म्हणून त्याला राष्ट्रीय क्रिकेट अकादमी (NCA) मध्ये तक्रार करण्यास सांगितले आहे. दरम्यान, पंतने इंस्टाग्रामवर एक व्हिडिओ शेअर केला आहे ज्यामध्ये तो बदकांना खायला घालताना दिसत आहे.

गुरुवारी, 29 डिसेंबर रोजी पंतने त्याच्या अधिकृत इंस्टाग्राम हँडलवर बदकांना खायला घालतानाचा व्हिडिओ शेअर केला. ‘माय सिली पॉइंट ऑफ द डे’ असे कॅप्शन देऊन त्याने व्हिडिओ अपलोड केला. पांढऱ्या चेंडूच्या क्रिकेटमध्ये ऋषभ पंतचा अलीकडचा फॉर्म चांगला राहिला नाही.

नुकत्याच झालेल्या न्यूझीलंडविरुद्धच्या मालिकेत त्याला विशेष कामगिरी करता आली नाही. २०२२ मध्ये ऑस्ट्रेलियात झालेल्या टी-२० विश्वचषकातही त्याच्या बॅटमधून धावा निघाल्या नाहीत. मात्र, बांगलादेशविरुद्धच्या कसोटी सामन्यात त्याने शानदार फलंदाजी करत 91 धावांची धडाकेबाज खेळी केली. आता यापुढील मर्यादित षटकांच्या मालिकेत पंतला संधी मिळते का हे पाहणे उत्सुकतेचे ठरणार आहे.

महत्वाच्या बातम्या
बर्थडे पार्टीचे बिल मागितल्याने संतापला शिंदेगटातील आमदारपुत्र; थेट हातपाय तोडण्याची धमकी दिली
अपघातानंतर रक्ताने माखलेला पंत संतापला; व्हिडीओ काढणाऱ्यांकडे पाहून दिली ‘अशी’ संतप्त प्रतिक्रीया
ऋषभ पंतच्या अपघातानंतर दिनेश कार्तिकने सर्वांना केली ‘ही’ कळकळीची विनंती; म्हणाला, प्लिज आतातरी..

इतर ताज्या बातम्या मनोरंजन

Join WhatsApp

Join Now